H3Family
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

H3Family

Join and have Fun !

HomeHome  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log inLog in  

If we hold it...Together...
Top posters
Aline
Tớ sẽ lại là tớ I_vote_lcapTớ sẽ lại là tớ I_voting_barTớ sẽ lại là tớ I_vote_rcap 
Cry
Tớ sẽ lại là tớ I_vote_lcapTớ sẽ lại là tớ I_voting_barTớ sẽ lại là tớ I_vote_rcap 
khaa19
kukumalu_710
kirachen
Ken
Vin
kem
k3nnj
duongngocquang
Statistics
We have 16 registered users
The newest registered user is Drokky Zu

Our users have posted a total of 212 messages in 40 subjects
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Tớ sẽ lại là tớ

Go down 
AuthorMessage
Aline
Admin
Admin
Aline

Character sheet
Attack: 2

Tớ sẽ lại là tớ Empty
PostSubject: Tớ sẽ lại là tớ   Tớ sẽ lại là tớ Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 2:46 pm

Tớ đã quá hờ hững với những gì quanh tớ ... với những người quanh tớ ... Tớ muốn được có nhiều ... muốn được yêu thương nhiều ... thì trước tiên tớ sẽ học cách trân trọng những gì tớ đang có ... chỉ lúc tớ thật sự biết trân trọng ... tớ mới xứng đáng để nhận thêm ...

Đôi khi ... cĐôi khi ... con người ta cần 1 mình ... 1 mình để biết có nhau là quan trọng như thế nào ...con người ta cần khóc ... khóc thật lớn để rồi lại cười thật to ...

Tớ chưa bao giờ dừng lại ... tớ cứ mãi miết đuổi theo những thứ HƯ VÔ ... tớ Mệt Mỏi ... tớ vẫn trắng tay ...

... Từ bây giờ tớ sẽ thử dừng lại ...
Tớ sẽ tự cho phép mình những khoảng lặng ... để cảm nhận ... cuộc sống của tớ ...
Tớ chưa bao giờ thử buông tay ... tớ chỉ biết níu giữ ... chỉ biết lôi & kéo ... tớ sợ phải đánh mất ... NHƯNG sự thật là khi tớ giằng co với tất cả như thế tớ đã mất thật nhiều ...

... Từ bây giờ tớ sẽ tập buông tay ...
Tập cho đi những gì tớ muốn giữ lấy ... để rồi từ đó ... tớ sẽ nhận được nhiều hơn ...

Tớ sẽ lại đầu tư vào chính tớ

Tớ đã khóc nhiều như chưa bao giờ tớ thử khóc thật to, thật lớn ... muốn để mọi người biết rằng tớ đang buồn, lạnh & sợ như thế nào ...

nhưng tớ chỉ khóc 1 mình ... để 1 mình tớ biết ... mình tớ đau ...

Từ bây giờ tớ sẽ tập khóc trước đám đông !!!

Tớ sẽ khóc để mọi ngừơi quan tâm tớ hơn ... sẽ khóc để được yêu thương ... & rồi tớ sẽ lại cười ...

tớ sẽ mãi là tớ..là aline ngày nào
Back to top Go down
https://h3family.forumvi.com

Tớ sẽ lại là tớ
Back to top 
Page 1 of 1